Business Newsक्रीडा व मनोरंजनताज्या घडामोडीदेश विदेशमहाराष्ट्र

भारतीय अर्थव्यवस्थेला चालना देण्यासाठी अँटानो अँड हरिनीचा उपक्रम…

By बाबा लोंढे

मुंबई, १७ मार्च २०२३: मुंबईच्या नेहरू सेंटरमध्ये अँटानो अँड हरिनीचा क्लोज द डील लाइक अ प्रो कार्यक्रम मोठ्या यशाने संपन्न झाला, ज्यामध्ये भारतातील नामांकित आणि महत्त्वाकांक्षी उद्योजक, एमएमबी-मालक, कॉर्पोरेट व्यावसायिक, सल्लागार, प्रशिक्षक आणि गृहिणी, इ. सहभागी झाले होते. ५५० हून अधिक सहभागी उपस्थित असलेला, संकुचित वेळेत मानवी उत्कृष्टता ‘स्थापित’ आणि ‘विकसित’ करण्यासाठी एक अत्याधुनिक प्राप्ती असलेला हा २ दिवसीय हाय-इम्पॅक्ट इव्हेंट, भारतीय अर्थव्यवस्थेला, एक्सलन्स इन्स्टॉलेशन टेक्नॉलॉजीसह चालना देण्यासाठी महत्त्वपूर्ण होता.

‘भारतीय अर्थव्यवस्थेसाठी बूस्टर डोस’ म्हणून प्रशंसित केल्या गेलेल्या क्लोज द डील लाइक अ प्रो मध्ये विकसनशील जागतिक अर्थव्यवस्थेशी जुळवून घेण्यास सहभागींना मदत करण्यासाठी पॉवर पॅक्ड “बिझनेस इंटेलिजन्स इन्स्टॉलेशन्स”चा समावेश होता. ५५० हून अधिक सहभागींना त्यांच्या जीवनातील सर्व पैलूंमध्ये असाधारण राहण्यासाठी आणि असाधारण कामगिरी करण्यासाठी अनन्य आधारकेंद्र शोधण्यासाठी आणि त्याचा लाभ घेण्यासाठी सीटीडी लाइव्ह इंस्टॉलेशन्स महत्त्वपूर्ण होती.

एक्सलन्स इन्स्टॉलेशन टेक्नॉलॉजीचे सह-निर्माते, अँटानो सोलर जॉन म्हणाले, “योग्य मार्गदर्शक शोधणे असो, उद्योगातील अव्वल प्रतिभांना आकर्षित करणे, निधी गोळा करणे किंवा आमच्या कार्यात सामील होण्यासाठी लोकांना संघटित करणे असो, याद्वारे एखाद्या व्यक्तीला जीवन बदलून टाकणारे करार ओळखण्यात आणि त्यांना पार पाडण्यात नैसर्गिक असण्याची आवश्यक असते. वैयक्‍तिक क्षमता असलेल्या व्यक्तींना दोन्ही प्रकारे विजयाची स्थिती निर्माण करण्यासाठी आणि अतिशय कमी शक्यतेतून संधी निर्माण करण्यासाठी सक्षम बनवणे, हा भारताला एक अग्रगण्य जागतिक अर्थव्यवस्थांपैकी एक म्हणून पुढे जाण्यासाठी योगदान देण्याचा आमचा मार्ग आहे.”

ईआयटीच्या सह-निर्मात्या, हरिनी रामचंद्रन पुढे म्हणाल्या, “आर्थिक वातावरण काहीही असो, जीवन बदलण्याच्या संधी आपल्या आजूबाजूला नेहमीच अस्तिवात असतात. तथापि, त्यांची मानसिकता, वर्तन किंवा अचेतन नमुने आणि रणनीतींच्या बाबतीत वैयक्तिक मर्यादा, एखाद्या व्यक्तीस तिच्या जीवनातील सर्वात फायदेशी सौदा शोधण्यापासून आणि त्यास पूर्ण करण्यापासून रोखू शकतात. एक्सलन्स इन्स्टॉलेशन्ससह, आम्ही त्यांना असे वैयक्तिककृत यश मिळविण्यात मदत करतो, जे, अद्वितीय आधारकेंद्र शोधून आणि जीवन-बदलणारे करार पूर्ण करून, त्यांना संकुचित-वेळेत विकसित होण्यासाठी आणि त्यांचे आर्थिक किंवा करिअर मार्ग बदलण्यासाठी आवश्यक आहेत.”

शेअर करा

Ultimate Mediaz / Vijay Kamble

This is news and update of coverage media site. Entertainment, Fashion, Business, Sports, and Politics and Social News. E-mail: ultimatemediaznews@gmail.com

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
कॉपी करू नये