क्रीडा व मनोरंजनताज्या घडामोडीमहाराष्ट्र

१५ एप्रिल पुणे “पुश इंडिया पुश” चैलेंज….

राजेंद्र सोमानी ईनिसीटिव द्वारे “पुश इंडिया पुश चैलेंज से देशामध्ये फिटनेस आणि स्पोर्ट्सची एक साथ वाढवणे...

मुंबई, 25 फ़रवरी 2023 : देशामध्ये युवाओंमध्ये हेल्थ, फ़िटनेस आणि स्पोर्ट्स कोनाने आपल्‍या आरोग्यासाठी आणि स्‍पोर्ट्स कोनाने वाढवण्‍यासाठी आणि खेळासाठी अनेक स्पोर्ट्स स्पर्धा आणि चैलेंज आयोजित केलेल्‍या आहेत, परंतु ही घोषणा पुश इंडिया पुश चैंज आपली भारीकम इन राशि कारणावरून चर्चा होत आहेत. “पुश इंडिया पुश चैलेंज” च्या अंतर्गत कोणत्याही सामजिक एनिसिटिवच्या पहिल्या स्पर्धा आहेत. श्री छत्रपति शिव स्पोर्ट्स कांप्लेक्स पुणे के बालेवाड़ी मध्ये पुश इंडिया पुश का ग्राउंड कार्यक्रम १५ एप्रिल २०२३ आयोजित केला जाईल. १८ वर्षे या अधिक महिला आणि पुरुष दोन वेगवेगळ्या वर्गात भाग घेऊ शकतात.

बॉलीवुड में अनेक स्टार्स सारा अली खान, लारा दत्ता, एनएसजी कमांडो भूषण वर्तक, डॉक्टर धनंजय मोरे, सुहास ख़ामकर, मनीष एडविलकर आणि अमृता आणि अनेक सेलेब्स ने सोशल मीडियावर पुश इंडिया पुश मोमेंटचा प्रमोट केला आहे.

“पुश इंडिया पुश चैलेंज” चैलेंज ही संपूर्णपणे आपल्याप्रमाणे प्रथम अपरंपरागत आणि प्रमुख पटेल आहे, जो भारतीय पुरुष आणि महिलांच्या आरोग्यासाठी मजबूत आहे आणि फिटनेस के नवीन स्तरावर जाण्यासाठी आहे. हे पुश-अप आक्षेपार्ह भारतीयांसाठी उत्तम आरोग्य, अधिक शारीरिक क्षमता आणि सहनशीलता स्थापित करणे आणि जीवनास कठीण वेळी सहन करणे सोपे आहे. हा खेळ, फिटनेस आणि वेलनेस के जरिए देश से जुड़ने की एक पहल आहे.

राजेंद्र सोमानी इनिशिएटिव आयोजित “पुश इंडिया पुश चैलेंज” बद्दल सांगते श्री ने आदर्श सोमानी, फाऊंडर राजेंद्र सोमानी इनिशिएटिव ने सांगितले की “हमारे फ़ाउंडर राजेंद्र सोमानी की स्मृति पुश इंडिया पुशचा उद्देश देशासाठी स्वस्थ इंडिया कोमोट करणे सोबत हीच आम्ही दुसर्‍या विवादात बेहाशा प्रमनी मुख्य आहेत पण पुश तुम्ही जसे महत्त्वपूर्ण एक्साइज आणि इतर काही प्रतिपादन करत नाहीत.

राजेंद्र सोमानी ईनिसीटिव द्वारे आयोजित “पुश इंडिया पुश चैलेंज”  राष्ट्रीय कॅम्पेन कोणत्याही प्रयोजक आणि ब्रॅंड प्रचारकांना मदत केली जाईल. या पर्यायामध्ये कोणत्याही प्रकारे प्रचार आणि ब्रॅंडिंग के माध्यमात कोणतेही पैसे कमाने की पहल नाहीत www.pushindiapush.com वर विजिट करून प्रतिभागी नोंदणी करू शकता.

हे पुश-अप चैलेंज कोणतेही सामान्य पुश-अप कॅंपेन नाही हे भारत के बीच पूर्ण फिटनेस लोकांना लक्षात ठेवता आणि उत्कृष्टता की नवीन आणि पुढील स्तर आणि पुढील स्तर वाढवत आहे. पुश अप चैलेंज या पहिल्या सीझनमध्ये भारताच्या 29 राज्यांतील पुरुष आणि महिला महिलांसाठी सर्वसमावेशक भागीदारी पाहण्याची अपेक्षा आहे आणि समान खेळाडूंसाठी काही उत्कृष्ट पुरस्कारांसह रोमांचक पाहा.

 

शेअर करा

Ultimate Mediaz / Vijay Kamble

This is news and update of coverage media site. Entertainment, Fashion, Business, Sports, and Politics and Social News. E-mail: ultimatemediaznews@gmail.com

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
कॉपी करू नये