Bollywood NewsEntertainment

अभिनेता अपारशक्ती खुराना आणि त्याच्या अविस्मरणीय भूमिकांचे यशस्वी वर्ष …

अपारशक्ती खुराना यांच्या कारकिर्दीत २०२३ हे वर्ष महत्त्वाचे ठरले आहे. “ज्युबिली” आणि “बर्लिन” मधील त्याच्या विशिष्ट भूमिकांद्वारे या प्रतिभावान अभिनेत्याने आपली अपवादात्मक कौशल्ये स्पष्टपणे प्रदर्शित केली आहेत. मनोरंजन उद्योगात उत्कृष्ट कामगिरीसह हा प्रवास नक्कीच खास ठरला. 

2023 मध्ये अपारशक्ती खुराणाच्या मनमोहक प्रवासात “ज्युबिली” या वेब सिरीजमध्ये मदन कुमार ची भूमिका उल्लेखनीय ठरली. स्पाय थ्रिलर “बर्लिन ” त्याची अष्टपैलुत्व आणि वैविध्यपूर्ण पात्रांमध्ये तो नेहमीच कमालीची भूमिका साकारतो. 

अपारशक्ती समीक्षकांची प्रशंसा मिळवत असताना तो पुन्हा एकदा बहुप्रतिक्षित “स्त्री 2” आणि अॅप्लाज एंटरटेनमेंटच्या सहकार्याने “फाइंडिंग राम” या आकर्षक माहितीपटात दिसणार आहे. पडद्यावर कृपा करण्यासाठी सज्ज झाला आहे. 2023 हे वर्ष त्याच्यासाठी निर्विवादपणे उल्लेखनीय कामगिरी ची अनोखं वर्ष आहे.

शेअर करा

Ultimate Mediaz / Vijay Kamble

This is news and update of coverage media site. Entertainment, Fashion, Business, Sports, and Politics and Social News. E-mail: ultimatemediaznews@gmail.com

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
कॉपी करू नये